Najua wengi wenyu sai wanakula Ugali ya jana & Managu Kavu Bila Nyaguss banaa..Lmfaoooo

Ule mzito naye ako hapo analambaste sembeste na ribs hivi. Na btw hii ni appetizer . Cheza kiwewe
[ATTACH=full]237022[/ATTACH]

Oya kama unaskia umeguzwa pahali na unaskia kauwivu hivi…cheki du hivi…unacheki hapo mbeleeee…yes fuata hio njia…piga left alafu right …utaona kachochoro fulani hivi…fuata hio njia…piga kaleft…hapo kwa corner utapata kamtu na dust coat chafu ya white…mtu meno brown hivi mdomo kauka hivi na anaitwa @Motokubwa yeye uuza hizi takataka…jibambe Lmfaooo
[ATTACH=full]237024[/ATTACH]

.

hio ni nini inakaa meffi ya umbwa bana, shait!

my tiny friend, heshimu hustle yangu please, Hizo ribs zimekaa kwa fridge Kama mwezi

Hizo ribs ni fresh from the butchery msee. Na si butchery ya Kamau & sons…butchery ya Mlamiste banaa. Smith & Grace fresh meat butcheries banaa

Buda, io chakula imekauka ata kachumbari bana?

a black african man prides himself not buying from a butcher with an african name.

Niaje panyaste, Leo umekuwa vocal sana kwani job iliisha ama ulilambisha lolo kanyanyaste kenye ulikuwa unachange diapers.

That’s what my dog feeds on:) so huna tofauti na mbwa

Niaje hii nyama yako inakaa ni kama ilikuwa imekaa kwa freezer mwaka mzima,

:D:D[ATTACH=full]237031[/ATTACH]

hio kisu jo imeweza:D

Hiyo mtura iko on point.

Hivi ndivyo ovacado nimenunua 600 ati ni product from Kenya inakaa
[ATTACH=full]237054[/ATTACH]

Ukiacha ovacado open it turns that way. Just scrap up the upper part the underlying part should be ok.

Si wewe ndio ulisema unakula meffi ya mbuzi Kama nyani zimepotea boni forest?

mungich,hata ukiwa Dubai basically ni githeri hubwer hii?

130 kgs of pure meffi hebu nunua kisu ingine. Ustingy mpaka kwa biashara. Unanoa kisu mpaka inabaki waya, mayoooo.

Nilikata nikaipata hivyo

Sasa itumie Kama lube ujikamue fala hii

Hehe shenzi kapsa