Nairobi night life.... Can it be revived?

Can Nairobi night life in the CBD be revived now that sakaja is planning to ban night clubs in residential areas… Only Sabina joy, euereka and VIP are currently thriving in CBD… Uptown sidhani saa hii Kuna club yenye iko na biashara

Clubs ziliisha na enzi ya tacos, Ibiza, Betty’s, winkers, Tropez, mojos

CBD curfew iliimaliza night life kurudi si hivi karibuni

Club zililetwa mtaani, mbona ujisumbue kuenda town

Machakos, Kiambu and Kajiado county night life will thrive.

Winners na Tropez zilikua zinaweza saidi.Winkers ilikua imejaa ma 21years old prewall soft meat.And there was no pishori.

Interesting. It could all be planned.

In the U.S this is known as gentrification.

I have tried to tell a certain bonobo from river road and gikosh that he is next but he is too dense to comprehend the concept.

Ushamaliza kuosha tunyanye matako hapo kwa ward weee mbwaaaaa?

Kulikuwa na club ya wajaluo ilikuwa inaitwa hornbill. You could find top njaruos at the bar lying to bonobos.

Umesahau iClub, Tribeca, Club Scratch, Secrets, Skyluxx, Lebanon ya mohamed ali ilikuanga anniversary towers, F3 pango, kulikuanga pia na madhouse. Haujalijua jiji. Kuna pia simmers. Hiyo ilikuanga na malaya high class na walikuwanga wameweza kuruka.

CBD nightlife was sweet man… Alafu kulikua na dancefloor si kama siku hizi clubs kila mahali ni viti

@Azor Ahai alikuwa anaenda Gipsy kununuliwa pilsner na @Sambamba

Kama mchana ndio watu wanadungwa visu…usiku nani ataenda tao?

[ATTACH=full]481448[/ATTACH]

Yes man. Nightlife ya CBD siku hizi iko dead kabisa.

Akoblow watapata kazi sana.

Baaana kama ile video ya PiliPili Kamata Dem, was shot at Winkers, plenty pre wall soft things bana

Watoe alcoblow and everything will fall in place. There is no evidence that alcoblow reduces accidents.

Hapo sawa chief : @Sambamba is a bottom fagget

Hizo lanyes zilikuwanga expe sana banae