Nairobi Kitale Day 2

Leo Nanunua Kikombe Moja Ya Keg Nairobi Kitale, Rico Ama Amar[ATTACH=full]337628[/ATTACH]

[ATTACH=full]337631[/ATTACH]

Niko amar. Nimevaa tshirt ya red

Niko Rico, nimevaa tisho ya blue with white stripes

Niko Sabina joy, sina Shati.

Nauza hapo nje men jacket.

Niko Milano nimevaa Jersey ya Chelsea 11

Niko busaa dens

Niko river bed, unadulterated distilled chang’a.

Niko Lazarus namaliza threshold ya elders nimevaa rubbers.

niko kwa madiaba, nameza aged busaa

:smiley:
Perverts in action

Niko na kofia ya red Na shorts za blue

Kuja Nairobi Kitale nibuy Jug Saa Hii

Niko bedshitter nakamua changaa bila kusumbua
Hiyo pesa ya malaya si instead mdonatie comrade Angalau nifike mess…PayPal ni hii
[email protected][ATTACH=full]337637[/ATTACH]

Niuzie hio laptop upate pesa kutombana kabla HELB ingie.:D:D:D

Hapo sawa Kujia hapa Nairobi Kitale Right immediately ukipanda Stairs kwa Club

:D:D:D

niaje Ankle