Nadai tu sugarmummy

Si mama moja aamue tu anispoil hapa

Turdmean haujawacha hii story ya kutafuta traffic

Huku unless ufunguliwe boot, mashoga ndio wengi.

Si wewe ndio juzi umetaka uchangiwe fees !!

Bonobo ni bonobo tu.

Wrong site

Akuspoil na fees ya final exam?

Inbox @Purple

Fanya kazi

Wanaume wenzako wanapeleka madame zao restaurants.za.bei kama Honey and Dough na wewe unatafuta mama wa kukumaintain. Shonoka

Kupata sugarmummy hii time ukunguru imeingia hadi mama wazee kichwani ni ngori, hao pia watadai stick na appreciation ya doh from you. Utaweza?

Uza mkuduste jinga hii, ama huamie kilimani mums

Blocked

hivo ndio nadai

Shule zifunguliwe haraka Bana!

The more you spend in getting laid the higher the PNS.

:meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::mad: