Na watatuona church kesho wadhani sisi ni god-fearing

Evil 150 gang laughter…hahahahahahahaha!

Nimeiba hii masta whether you kithni or ndekni sir

Degree ninayo mrefu kuliko yako. Illegal by Engineers Board of Kenya, but still we stan!

I thread inaongelelea nini mkuu…I’m kinda slow :cool:

Ata mimi ni slow sijaelewa kitu.

Lakini chief sio kila msee ni sir , @cortedivoire ni dog tu , anafaa kuitwa musunu

mama ya mkamba mshamba mjinga maskini illiterate @PHARMACY huuza AIDS infested kuma 50 bob mlolongo

Vijana mpuguze mihadarati…what are you saying.

The target audience understood me perfectly.

Shetani ibilisi wachana na umaraya uokoke