Mzito Robert Alai anasema Baba Rao amefungiwa kwa offisi

Hii serikali ya mungiki macho red inacheza na moto. Wajaribu kugusa mzito Rao na ataona Jay amechukua ndege Direct flight KLM airlines arudi mtaa kupeya hio macho red two hot slaps hadi macho zirudi ziwe white… Wacha tufuatilie details.
[ATTACH=full]23773[/ATTACH]

Sasa unataka tufanye? Mwitie sonko rescue team walete mtu Saba wavunje mlango

1 Like

KLM KUTOKA DANDORA MPAKA KAYOLE AMA ? NYANGAU

[ATTACH=full]23775[/ATTACH]

9 Likes

Tuko na squad…wewe Lichoti na Davi tulieni
[ATTACH=full]23776[/ATTACH]

1 Like

KLM
Kayole
Laini saba
Mathare

11 Likes

Hiyo tecno screen colour imefade sana

2 Likes

Tulia chokosh

1 Like

tafasari saidia…
raila ni mnyama gani ? mimi hapana tambua

Huyo alai ni chokosh ,kuna wakati nilimuita retard akiniblock

Jirani tulikubalianaje leo?

RAO lazima achungwe

Alifanya poa sana atutambui mamungich

Wacha tungoje hio 14th. Nisha book ticket ya flight…oya Lichoti and Wakahomo mnikujie kwa airport ntawalipa in dollars
[ATTACH=full]23780[/ATTACH]

Inspekta uameuwa Engrich. Have mercy inspector.