Mwizi wa kijiji alienda wapi?

@johntez addi gaza msafi alipotelea wapi? Ama jamaa alikulishwa copper na @pamba ? Sijamuona hizi mitaa for quite some time!

[ATTACH=full]279900[/ATTACH]
Uko uhai( as of 26min ago) copper itakuja tuu

Hio labda uulize mwizi @Mawaya hapo Githurai massive. Anajiita Mawaya Mauki yule fimbo wa komeo outta Githu Massive.

Mende hii, Githu napitianga juu nikienda kula mali yangu Kamakis, Bypass and Kihunguro.
Am headed that way in a few.

Mnusa tako za Americans niaje?

READ THE POST ZIMENINICE

@snapdragon atafutwe, amenyamaza sanaaaaa. Ata kama ni mwizi, yeye ni mwizi wetu na lazima tumjulie hali.

I say umenyonga nani leo?!:rolleyes:

Niko sawa kabisa Shiite. [COLOR=rgb(209, 213, 216)]Pronounced SHIT!!!

Ata pesa ya kukula peke yake ni shida kwako mzae?

Chokosh ile inaitwa @Mosa ndio sijaona kwa muda.

Wtf chifu mbwa koko

@kimakia not causing stirs anymore.
@Phylgee the slay every person wanted.I think pple got serious with their lives

Painful uppercut

That sewer rat was around these streets recently.

Maybe they changed their handles.

Ama wakamalizwa na mashida

@Phylgee ni kunguru 001 slay kwin wa ktalk. Siku hizi ako kule kwa wazee aki slay na ukunguru huko

HAhahahaha… nyoka hii

Niaje buda?