Mwenye The idea of Jesus ilitoka

Idea pekeake ilikuwa kama sheria, kutoka labda kwa God ama kwa mwanamke alikubali kuchunguzwa ubikira adharani, sa pale heaven kila mwaka waucelebrate Yesu. ikakuwa Yesu amechoka na hii maneno ya kutombwa akili na viroboto Sasa ikabidi ni ahame by fire by force alitafta nyumba Dunia nzima hakupata room ata ya kutombwa. Rooms za zimbambwe kwanza ndio hukuwa expensive ikifika hio siku. Msee pale heaven nikasikia usikizi… niende chini ya zile sink za ploti nijifiche nilale kidogo. Sa kile kisonko kilinikula hunifanya naota na wanawake fake. Nikajiuliza mbona kuna hataka faking kwa dream,
Yesu alifika ivi kama ameniibia usingizi akaenda kulala kwa sufuria

[ATTACH=full]277452[/ATTACH]
I seem not to see what you talking about in The Book.

Nimesikia jogoo la mjini

Haliwiki shambani

Wtf!