Muslims kuturausha usiku na maombi

Hii watu imeingia overdrive na maombi siku hizi, usiku hatulali. Saa tisa ikifika jamaa inaanza kuwika kwa loudspeaker in Arabic. Saa kumi tena, saa tano tena… I mean mtu anawekanga alarm ya kumamsha aombe every 1 hour? All this drama for an invisible god that only exists in their head. Hii religion of peace is disturbing my peace.

:D:D:D

That’s awful. You should try banding up with your neighbors and file a noise ordinance complaint.

I feel you mimi ni kanisa iko hapa nyuma jana friday to saturday kesha imeniiamsha nikiangalia saa nikidhani ni around 5am napata bado ni 12. Nikishaa amka mi nimeamka nilipata usingizi at around 5:00am nikaamka around 10:00am. Leo nime miss meeting ya 9:00 asubuhi juu ya iyo church

@mayekeke ebu fafanua kama Kuna kitu kama mwana haramu

Kafiri mkosa dini

@administrator @Electronics4u @Mundu Mulosi Bs Ms Ma PhD and ScD I really wonna roast this fella, but I can’t upload any media, what is?

did i step on something.gif

Moslems wako afadhali kuliko hizi kanisa za kishakahola