Mungich Vs Colombus bonobo

:D:D bonobo imeweka mungich heke RKO

chokosh wa dandora dumpsite unatolea nani io meno?
nita kuwekelea flying kick uteme io meno brown na huko, alafu nimalize na túhasho mbili ujiharie kinyesi ya juzi

i hate that these videos download when i click on it

The new @administrator promised a bigger and better UI with much fanfare. Kila siku tulikuwa tunapata updates. Ati the process is 20% complete. 30%…But the migration never happened. I think they fucked up and accidentally disabled some features.

Ghaseer unalimwa RKO na curious George alafu inakuja hapa na bravado:D:D

:smiley:
Mimi @MANKY hawezi niwekelea double kick ivo kama za @Punda alafu atoke hapo uhai.
namfanyia marination na chillie sauce alafu anageuka kitoweo mara io io

Screenshot 2023-03-24 170151.png

Taja mimi Kama mwanaume mwizi

:smiley:

Mwizi huwa unaibia watu ukishrub hivi? Meffi

:D:D:Dreta woret

umbwa @Agwambo amemaliza kukutomba

I’m not downloading

@Heke ni ile mungich ya ocha ilikuwa inajiitanga @jaymoh, alikuwa mboch wa mzee abdul middle east

Nimekaa sana bila kuchokozwa…nyi chokosh wawili mumetoka wapi

Am not downloading shiet