Mungich hizi ni gani banae.

@sludgist mungich ni kama recession ina twanga yeye. Hadi siku hizi Hana pesa ya kwenda local kumeza konyagi yake. Infact he has come out with his innovation ndio apunguze gharama ya soda chaser…
Mungich patent hii kinywaji yako. [ATTACH=full]476548[/ATTACH][ATTACH=full]476549[/ATTACH][ATTACH=full]476550[/ATTACH]

Hii si ni kama kupigwa right left, right left, uppercut. Na hujui kule zinatoka.

:D:D

Hahahaha, still waay better than going to a dingy joint filled with the musk of unwashed bodies and rice dispensers.
Can’t stand the bar set up rip off, would rather get a few beers and kambuzi at the comfort of my place

Gaidi , hizi ni nini Tena?:D:D:D

Tomba @Sokwe mtu :D:D:D

:D:D:p
uchumi umezorota mbaya saidi

Uliza @sludgist wanaruona investigation inc. hacked his itel phone.

Hio shoga tulimalizana

Hii ni torture bana. Kuteseka ni milele

Kuona mbee loading.

Inakaa miti ni dawa :D:D

:meffi::meffi:

Mizeee

KWELI KABISA… :smiley: Na ipatie jina “Right - Left ama Left - Right”

wewe muzeeee

ushawai kunywa miti ni dawa?

:D:D:D dawa moja mbovu sana
[ATTACH=full]476751[/ATTACH]

its sometimes used to make alcoholic drinks. Sijui hukuwa mixed na nini. Of the things I regret the most, one is the day I first took a sip of that shit. Kuna hekaya nilipeana huku.

Voting happened and the verdict was as expected.
No interference.