mumegundua

Mwanamuke akiolewa skirt inafaa kufagia sakafu.

@MaryJane ebu kuja uskie hii maneno hapa! :D:D:D

2 Likes

ango unapenda kamisi ,leso ama baika Tutumane ununuliwe. Alafu tukutaftie chama ujoin.

:D:D:D:D

[ATTACH=full]114102[/ATTACH] Stock yangu imeisha omwami, lakini naweza kuchangia ya gilbeys uache hii umatako

Ladies should dress comfortably. Kila mtu na heshima zake.

Piga picha vizuri sisi watu wa decor tusafiche mecho vizuri.

Nice one!

The two walls ie the one with the telly and the opposite wall has that type of wallpaper you are seeing. The other two walls ni orange. :slight_smile: hope I have helped

Not really. We are visual creatures too. Mbisha!

1 Like

Hehehe no, for a bit of anynomity acha nisiweke. A friend or two might figure me out

Inbox yeye

He he he sawa

But you all got sagging boobs and stretch marks… Why show us those wrinkled thighs… Hide them 80’s babies

mkubwa what’s the name of that decor where The TV is. The one with black color.

ngombe nyinyi

1 Like

Nitakuulizia kwa wife nikirudi home later in the night, nikimuuliza saa hii atasumbua sana ma maswali za daktari