MUINDI ALITOBOKA

Wadau,

Imekauwa sherehe kubwa sana na Njaanuary.
Kabej nimeachana nayo.




1 Like

Uliwekelea shilingi mbili :joy:

2 Likes

2bob unakula 40k. Eh hiyo ni wizi wa kimabavu… well done… napenda kuona matapeli wakitapeliwa pia

3 Likes

Banae stake ilikuwa imeisha. Niliingia huko na 68bob. 64bob ikachomeka. 2 bob ikacome thru

1 Like

Congratulations kijana. Apo umejaribu

Lucky bastard . Betika will never let you get away with their money… Wanageuza gam moja na slip inaungua hivyo…

Am 75 times richer

How do you guys deposit to 1xbet juu mpesa hukataa sometimes @Tommy_Lee_Sparta