Muda/mahali gani unapopenda kupeana utamu na mpenzi wako?

Kila mtu ananamna yake ambayo anapenda kufanya mapenzi.

Katika kufanya mapenzi muda/ mahali kila mtu ana wake.

Kama mjuavyo wengi wao hupendelea usiku na chumbani ni mahali ambapo watu wamezoea kupeana utamu.

Ila nafahamu kila mtu ana muda/mahali pake anapopenda kutulia na kupeana utamu na mwenzi wake.

Mtujuze hapa…

Mimi napenda usiku…nikiwa na my mume tunabilingika zetu…

Pia napenda bafuni…

Nitamalizia…

Usiku wa saa ngapi sasa??..saivi mkuyange ingebidi uwe kunako kipochi,ila wewe upo kenyatalk!!

Ha ha haa…bado kidogo

Ok sawa,andaa kiuno hicho…wengine hatujaoa na hatuna mahusiano serious,so huu uzi ni kama pigo kwetu

Duuuh

Lodge Kuanzia saa 4 hadi 12 au hadi asubuhi, kitandani, bafuni, sofani yaani popote Chumbani ili mradi watu wasituone

Saa kumi alfajiri kinakuaga kitrraaamu

asubuhi asubh inautam wke

mimi napenda mapenzi ya hotelini loooh huwa matamu alafu nimeshajibust na konyagii au K vant alafu mnajiachiaa na ile hali ya mule room huwa nanyegeka balaaaa

Kichakani

Kile cha asubuhi hua tuna ita morning groly na ule ubaridi mkunyenge ukusimama una simama kweli kweli kama chumaaaaa

Msituni
haswa msitu wa miti flani ya mipaina(miti ya mbao) huwa majani yake ni poa sana kama mkilazana kwa kukulana

Hata mswaki hamjapiga mmekurupuka tu usingizini mnaanza kupandana

:rolleyes::rolleyes:

Sisi wengine hatuna mausiano ya uhakika unapopata hapo hapo

mie hata sijui

Kwangu ,mahali popote ,iwe sebuleni,iwe chumbani,iwe bafuni ,yaani popote mzuka ukipanda ujue game inapigwa

Usiku kuna raha zaidi sijui kwanini ,ila mi popote nipatapo upenyo tu ,ila usiku wa manane raha zaiid

Usiku ndio hatari ,km muda huu ndio wenyewe kuna watu SAA hz washachanuliwa

Muda wowote penye nafasi… na kaza…

Cc: @Mahondaw