Mubabas, hii ndio wimbo ina trend

Leo ni furahiday. Changamka Mubaba!
Wacha nikuchanue…
So ukienda kutingiza kitambiz na kinyambiz ukiwa na your pre-wall soft meat kwa dance floor, please know the lyrics and how to dance to this song:

https://www.youtube.com/watch?v=qACunLhAXC8

:D:D:D:D:DWacha nitumie Mbabaz wangu nisikie maoni yake…

Ile harufu ya ghonorea iko hapo tuu! hakuna kitu ngumu kama kulea girl child kwa hii enzi. Hadi people like @Sura Ngumu as long as wanajua kudance na wako na tiktok wanatomba watoto bila huruma Umeskia @poyoloko ?

[MEDIA=instagram]CnWTCJChSJ1[/MEDIA]

INgine ya mubabaz ni hii

https://www.youtube.com/watch?v=H059rrXKX1s

Worathis

Pana tambua… Watu wanalipa fees pole pole in silence…

Are you a mubaba?
If not.
Priss kip off

kukosa kuvaa suruali haimaanishi unajua kudance hio ni porno tu unaona hapo

Coward baba zero

shida kubwa sana. Yaani kama mzazi unaona your daughter ana act soft porn with some hoodrat just for the likes. pole sana @poyoloko

Umeffi thread from foolish administrator.

kama Ross ni mjanja this is the time kuangusha another hit

the stupid ones are the once that trend