Mturandom, kuja patia kijana wetu Ringtone advice

[ATTACH=full]158334[/ATTACH]

Mafisi safisheni mecho

[ATTACH=full]158337[/ATTACH]

[SPOILER=“Ebrufication template”]
[ATTACH=full]158338[/ATTACH]

[/SPOILER]

VS unasumbua… :slight_smile:

Seems bado Ringtone hajapata memo. Kunguru hafugiki.

Hii ndio kuanzia mechi 5-0

Eish, not again. Wanaume tulikosea wapi jameni?

ringtone tunamuonea 18. anataka kuingiza kichwa tuu kwa cooomer ya zari then afanye 123 tokambio.

:D:D

[SPOILER=“Ebrufication template”]
[ATTACH=full]158338[/ATTACH]

[/SPOILER]
[/QUOTE]

hii imewesaaaa

acha nikusumbue inbox

mkamba makanga toa chlorophyl hapa. enda leta umama ya kilimani mums na pia mbisha zako ukiwa holiday coast as you had promised

culture deh ulikuwa wapi

001…leave kiasi.

wewe dick handler wacha kelele.ni mapema kwa udaku

while you were away, kuna light skin alinunuliwa beer na wazee kwa club alafu akatiwa shaft kwa mcoonduh

hahaha.uko na ujinga

o_Oo_Oo_O come again

Asande sana kaka kwa huo muosho mmoja.
Kumbe dizziness ilokuwa kwa macho haikuwa usingizi bali…

Hiyo nyoka iko na tatoo kwa mgongo naijua

effidence?

Umepotea sana hizi streets, kwani ulikuwa sabbatical leave ama?