Mtoto Mluhya Amenyimwa Mkate!

https://x.com/iamjoseh_/status/1752298660270842055?s=20

3 Likes

Kijana apewe mkate

The boy, when he remembers this incident in 10 years

7 Likes

at least our parents did not have the means to post our childhood ignorance…unakumbukaga somethings unaskia kujipiga kofi :green_emoji: :green_emoji:

2 Likes

“Kwani sisi sio binadamu ndio tunanyimwa mkate?”

By that time nilikua nimeisha kama ghaseer!

2 Likes

probabaly he doesnt know always is not bread.

1 Like

fascinating GIF

Utotoni around 12years tulipatikana na step siz mkubwa nikikamua mboch missionary kwa backyard.Coming home every evening was a struggle buana because sijui kama amesema or not.Mzazi akikunyamazia hujui kama aliambiwa or not.She died two years later and for along time i hoped she carried the secret with her.

5 Likes

Saitan… ibilisi mkubwa.

Uliua sistako juu aligudua you are an inbred man whore?
Bitch, how do you live with yourself.

1 Like

@TrumanCapote typing and deleting just to call you pervert chimpanzee bonobo killed stepsis

Umenikumbusha. There was a time nikiwa primary nilikua kwa matatu nikienda home. Ikasimama kwa stage then I beckoned a hawker akam nikaulizia bei ya something alafu nikamalizia nikisema nilikua nainquire tu innocently. Jamaa akaniuliza, uliskia hii ni inquiry office plus a few more sweeps I cant remember. A few guys laughed niliabika sana.

3 Likes

Alikua na asthma buana.Asthma sio sexually transmitted kama gonorrhea yenye ulipewa na @MajorProphet akisugua lwambo yake kwa meno zako ndio askie frikshen

nilikundinya hiyo mkundu yako loose ndio maana unanitag ovyo ovyo.

Ushamaliza kuchungulia @Kanguthi akijiingiza moshakwe kwa haga?