mtanzania magufuli

tangu @Mtanzania Magufuli ashambulie hii kijiji kwa kuwatusi nyinyi wakenya.siku hizi nimerealise kumebadilika sana.hii forum ya sex hamuweki vitu.sjui mliona umuhimu vile alikuwa anasema ama mnamuongopa asiwashambulie tena

Si uwekelee ngotha moja ya momo tuinuse kwa macho.

6 Likes

Kama unatafuta picha za ngono na uchi --------------> xvideos.com iko kuleee -------->

1 Like

Rurungu amekuhepa mbloh.

1 Like

ni sawa mimi siangaliagi spelling chek kama wewe.makosa ni kawaida bro

upumbavu huo ndio mliambiwa muache.

1 Like

Chopper zinakindwa bei ya mwananchi hapo Dar…nataka kupitia huko next month nibuy moja ya kulima

Nitapitisha mkakata wakuoneshana nini uandikwe kwa huu jukwaa. Naomba nipe majina ya hawa baradhuli ambao wanaweka picha ya usenge niwajue ili niwape maoni yangu

4 Likes

:eek::eek::D:D:D:D:D:D

Chopper unauza ngapi?

i have a feeling you are mtanzania magufuli.

2 Likes

Hawa vijana ni @uwesmake @Jirani @culture @Pimp master general na etc. deal with them.

2 Likes

Imerekebishwa:D

1 Like

Check

U must be a truly boring and contentless person in life. Very boring posts always