Mt Kenya MPs reject Finance Bill, want taxes reduced

https://pbs.twimg.com/media/FxUzll6XwAAW84Q?format=jpg&name=medium

[MEDIA=twitter]1662519318347743235[/MEDIA]

Anajua hata akikuwa expelled na chama chake,she will get reelected

We don’t care Fagget Mijinga kïpiiiiii kinene zaidi mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt

Wananchi on the ground wamesema hawataki hio finance bill and she is just representing their views.

[MEDIA=twitter]1661617934542749696[/MEDIA]

[MEDIA=twitter]1663521188289601539[/MEDIA]

[MEDIA=twitter]1663402306648391680[/MEDIA]

We don’t care Fagget Mijinga kïpiiiiii kinene zaidi mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt

Gatina wacha copy paste. Tiga gwishokera

Wow. The kikes of Kenya doing something progressive? There’s potential for good in all of us

Kumamako.

Destroy her anus!!!