MSWAKI

I’m looking for this mswaki.

Nani anajua pali naeza pata?

Niko nai

I’ve been having bad gum reactions to toothpaste for a very long time

Asande[ATTACH=full]339855[/ATTACH]

Kuna wamasai hutembea nazo wakiuza. Ata uhuru highway kwa traffic.

Ama tafuta masai moja umulize.

Solution=Masai…na usirudi kusumbua elders na vitu kama izi

“Elder” na unajificha na picha ya public toilet. Eka picha yako hapa tukuone. Inakaa usenge wa babako umekuambukiza

:smiley: That’s a ship you demented peasant, that is me.I know you’ve never floated except in your shitty rivers…

Naona tribe ya kina mwarabu stork wakiitumia. Ingia easich ziko mob sana

Didn’t click on it, didn’t look further than a glance because thats your worth. A glance. Now, be gone skank

:smiley: Dimwit…

Mudhurwa kwa Mama Njoki, ako hapo entrance gate ndogo, ulisia to njoki wa madawa

Looks like glovis.