mshamba hajui kusave picha kwa simu

[MEDIA=facebook]100004181357870/posts/1308545459294820[/MEDIA]

Hizo brookies ziko sawa, kienyeji swafffi.

[COLOR=rgb(235, 107, 86)]This is the most ghetto shit i’ve ever seen.

Shait

Probably Zambians.

Hawa ndo ma alpha mail akina @Mimi Huwa Namwagiwa Ndanii

Hujaenda Khalifa Stadium Kush?

Nmekuwa huko kucheki Justin Gatlin akikamuliwa na kijana upcoming Christian Coleman

[ATTACH=full]262784[/ATTACH]Take a look

Kifunguo ni cha nini

cha choo ya plot

Ushamba. Hapo ni kwa kibanda ama?

Yakufungua roho ya huyo mujamaa