Ms Yunika on tinder

Miss Yunika amenirushia number pale kwa tinder. Kumbe ghasia ni malayaaaaa sugu.

2 Likes

inakaa anahitaji hiyo pesa sana, amekupea the infamous 10k per shot deal?

1 Like

Bado. Mimi kuna biashara nataka kufanya na yeye ya entertainment.

Hata pikcha Kwa niaba ya wanksta @kodiaga. Ghasia Saa hii najua ndio umepiga punyeto shot ya Kwanza.
Wewe chunga Mungu asikuue kama Onan.

8 Likes

Weka number nikuconfirmie kama ni catfish you can sensor any two digits

Ni malaya suguu with high standards

2 Likes

0718 5865** Hii ndio number yake imenipeleka kwa IG yake plus tiktok. Ziko connected automatically.

1 Like

Ati shot anapeana na 10k? Hiyo wacha shot ikae.

1 Like

Pipinya ua!!

1 Like

Hii maybe alichoka ma watu kumshumbua so anasema hivo, trust me huyo dame hauzi hivo

1 Like

:green_emoji: :green_emoji:

Absolutely

1 Like

It is

1 Like



@Lord_Wanaruona ndio hiyo yeye. Mimi hakuna 10k nitalipa.

1 Like

Hiyo 10k a shot ni bei ya kuturn off ninjas.

1 Like

Eeh, juu alikuitisha ndo uwache kusumbua. Hebu ona yeye, anakaa kuuza na tu 10ks?

Hii nikifika labda 250 sleepover. Shot Saba maximum kama nimelamba kukumanga. :green_emoji:

1 Like

10k unapata shot ya 150 daily for 66 days

1 Like

Shot 10k kwani utamdinya macho

Mimi sijamtisha kooma buda. She gave me her number on tinder as a business lady. She owns a radio station. Mimi nilichukua number juu nataka nipeleke upcoming artist kwa radio station yake interview. Nikakuja hapa ktalk nikaona post yake ati anauza kooma 10k.