Motive

Nimekuwa nikosomanga Tu hizi hekaya zenu,I’m posting a thread for the first time,manze kwetu mtaani kuna cuzo yangu flani alikamingi after amade chuo aliget internship nai,akalandi kwetu,huu msee tumekwanga fiti from childhood hatujaikosana ama nini,sa Mimi kuna venye napenda kukata na imeleta ma issues mtaa though sijai kuwa disorderly ao hujua Tu mi hukunywa. kuna day flani nimerudi mtaa Ka nimetingika lakini bado najielewa nakumbuka before nidoz nilikuwa napiga story na huu cuzo kwa bedroom adi akajitoa akazidi sito mi nikazima ,bed ni double decker nilikuwa ya juu,buda the next time najiskia ni Ka two am kichwa inaniuma Vizii,magoti pia,pain ndio iliniamsha,Niko bed ya chini na nilizima top decker,nauliza Kang’ethe apo juu rada kwani ni aje kichwa inanileta ivii,hakuwa amedoz bado adi kabla ata anijibu Na moko lights napata kwa floor on a single spot damu imejaa ni Ka imemwagwa na kikombe apo ndio nikajua nilianguka kutoka juu juu magoti pia ilikuwa fucked up , Kang’ethe ananisho ati alikam akapata damu na nimedoz bed ya chini sa sijui ilikuwa juu ya confusion ama nini sikuliza mbona hakuniamsha,but nakumbuka I was really hoping the wound on my head was not anything serious ndio mkoro asinotice juu then ingerudi tena kwa Stori ya ulevi na skuwa nadai izo kero but kuenda kucheki kwa mirror,ni wound bigi,it needs stitching sa me iyo time all I was thinking of was how to come up with a hekaya for the wound,sikuliza Kang’ethe maswali mob.Saaaaaa the next day nikimedi,nikashangaa how come hii Kang’ethe haikuniamsha adi, remember I woke up because of the pain,kumuuliza,anasema ati ye alidhani ni nosebleeding na kuniangalia aliona ati nimedoz Tu fiti,that’s exactly what Kang’ethe said.Hapo nilijua Tu hiyo ni uongo,nimecheki docuseries kibao na blood spatter ya nosebleeding is verryyy distinct Mimi yangu ilikuwa mingi making a big circumference with no drop pattern anywhere Io damu ilikuwa mingi pia juu mi ndio niliimop after niamke ndio isipatikane apo asubuhi niulizwe maswaliso the next day nikatulia Tu kejani Hadi noon apo ndio nikafila hosi,kuna kang’uthu sai inafikiria mbona niende hosi noon,mi ni don’t care Tu iyo period ya asubusi nilikuwa naseti,ilistichiwa na baadae nilisema nilijigonga kwa izo chuma za hanging lines nikifanya exercise sidhani waliamini but bora niliondokea lawama,sasa Mimi huyo Kang’ethe simwamini first becaus mbona hakuniamsha second alinipima ati nosebleeding,sa kiti sijui no kwani Kang’ethe aliduu hivi,what was his motivation sa mi Niko 80% sure Kang’ethe kuna vile alihusika ju he’s a smart guy pia anajua nilikuwa mlevi and him the way he portrays himself ni wale ma good boy and focused,he is anyway,sa nikieza mseti adi naezageuziwa ikuwe ati mi ndio mlevibut ukiangalia hii kitu vifiti venye ilihappen manze sa apo mi sidai kujua ata ukuwe mwombi kushinda praying mantis,apo you are a serious suspect nonetheless,sasa Mimi niliamua kukanyagia hiyo stori adi Kang’ethe mwenyewe sikumuuliza ju akuna venye angejisetisa mi huact Tu normal,bado si hubonga si huchekabut Niko almost sure Kang’ethe aliduu kitu ila sijui kwa Nia gani sasa wnakijiji what do you think of Kang’ethe,guilty or not and if yes what was his motive, kangethe kama uko huku shukua salamu.Matusi zikam. uwesmakende de usilete usenge apa

Kang’ethe yuko innocent.Wewe ndio upunguze ulevi.As you become more tolerant to alcohol you need more of it to get the same high.The net effect on your body is worse but your mindset itakudanganya uko sawa.You will even convince yourself that uko sawa but those around you will notice your slurred speech and slow impaired movements.
Kang’ethe doesn’t gain anything by harming you.Siati ata ku replace kwa family aki ku harm,na si ati ata inherit mali ya family yako uki die.Infact alikupata kama already wee ni mlevi.Review your drinking habits na utaona kuna venye you are tipping the balance.
Lakini hapo kwa kuumwa na magoti na injury kwa face ni sign ulianguka kutoka juu ya decker and fell face down.Maybe he doesn’t want to plainly tell you that but it’s the truth.Wacha pombe ama upunguze.

Instead of blaming your cuzo, this should be a wake up call for you to stop drinking.

Take responsibility!!

Next time utakuwa morgue

Hio kumedi inakudanganya. Motive ni yako mwenyewe kulewa na kulala 1st floor.

Instead of blaming your cuzo, this should be a wake up call for you to stop drinking.

Take responsibility!!

Next time utakuwa morgue

I’m not blaming him I’m trying to be reasonable and I took responsibility,msee moja zabe alini advice pia,I stopped drinking but the thought that this event might have been a foul play haunts me,why would he do it,I got nothing on him so why,ningeeza dedi ama permanent damage

Sasawa mi sidai kumwekelea juu ya ulevi aii du,mi naangalia Tu the fact that he lied to me alidhani ni nose bleeding,let me ask one question,ukikam room kudoz update floor imejaa damu uliacha cuzo yako alikuwa amedoz bed ya juu unampata lower decker then instead of hata trying to wake him up we unapanda top decker kudoz,is that normal then later say ati nosebleeding,fuck his story Io damu yote vile ilimwagika apo no way you would even speculate nosebleeding I wish ningepiga Picha so he lied to my face,I know he has nothing to gain whatsoever if anything happens to me Mimi na tafakari Tu juu tulipatiwa akili na mungu ya kufikiria,at first adi mi nilidhani nilidunda Tu but when I started having doubts most people nilikuwa nauliza walikuwa wanasema there’s a possibility he might have been involved

Ndio maana ntasema Niko 80,% sure,even 5% is a possibility

You’re probably the youngest talker. Your lingo is from guys born past 2001.

Late 90s

Paragraphs priss

Na hiyo syllabus haikuwa na mafunzo ya punctuation?
Anyway, your cuzo just learnt the art of minding his own business to a fault. Ni ngumu sana kudeal na mlevi. You’ve probably had an incident in the past ukiwa maulevi bado. Regardless of the seriousness of the accident you lied to your parents about the circumstances that led to it. Iko shida.
Cousin yako amepatiwa mahali pa kulala a roof over his head. Minding his own business is the least he can do. Kama ulianguka na ukarudi kwa kitanda, ulikuwa unataka akuamshe halafu muanze kukimbia hospitali then kesho ukikuwa poa muanze beef vile amekuchomea?

Adi yeye anajua angeniamsha akuna venye ningekubali kuenda hosi,and I still woke up anyway at 2:00na hosi nilienda the next day noon na sijawai adi zima mbele ya anyone in my family so there has never been any incident ya ulevi in the past,he knew if he woke me up I would never alert anyone about the accident,sa bado singemblame, alafu buda are you thick ama?si kwa ubaya ju adi Ka alijua Niko maji kumbuka the fucker said he thought the blood was from nosebleeding when I asked him what happened, he was talking like hakujua nilianguka

Mambo ya mlevi ni hard.A pal traveled home akanunua mzinga ya gilbeys wakachapa na bro wake mso kwa crib yake within the homestead.The bro aliikunywa kama fish.At some point wakakosana.Wali fight mangumi and the elder bro even tried to strangle him during the fight.Since hakuwa amelewa sana he was able to fend him off.The following day the elder bro couldn’t remember a thing.He just kept saying how sikuizi gilbeys haimleweshi.

Sasa wewe shida yako ni yeye kusema ni nose bleed angesema ni menses zako hakungekuwa na shida…okay ni menses zako buda…alafu shule zifunguliwe JSKS atamaliza kijiji wajameni kuwachilia watoto kila time…mtu inafaa atoke shule after amemaliza kama spartans

Ni juu blood spatter ya nosebleeding ni distinct sa that showed he wasn’t being truthful alafu buda mi nmemada chuo recently nimeanza jobo juakali ni venye sjatoka kwa mkoro bado

i wish u knew what picture people are drawing in their minds about you. You sound unruly. Stop alcohol because this is a case of ‘he said you said’… no one knows the answer. Listen to your parents and family please. kama ungekuwa unakunywa vizuri hawawezi leta shida

Whatever floats your boat man,mi pombe enyewe nilishaacha but kama Kang’ethe is even a little bit suspicious,I can’t dismiss that,I can’t resist the urge to ponder on that

lastly hama nyumbani… dont be afraid… kama ulizaliwa late 90s utakuwa almost 30 next election. be free and forget him

Reading what you have written is torture! By now you should have noted that that kind of writing is never tolerated here. You are lucky to get replies

Kangethe anaogopa kukwambia vile ukifanya. Ulianguka ukipunyeta hata hangekuguza.Angekuguza aje kama ulipiga manduru ukimuita Waithera.