Motivation!

[MEDIA=pinterest]261842165806984242[/MEDIA]

Still fresh

So is uhuru doing

Hii tuliambiwa class one

Mimi yenye niliambiwa hio danki ya shrek ilimwagiwa maji ika float mpaka ikatoka kwa well

Ile mimi niliskia ni hio funda ilikujiwa usiku na Regional manager wakaitoa, wakachinja na wakauza nyama Naivasha…

@PepoPunda ,kuna chukua avatar.

The only unique thing in this thread is that @PepoPunda amepewa avatar na @pamba It not every day afande hupeana vitu holelaholela hivi…

Hata kama tumeiskia Mara mia it still has a message in it

:D:D:D Hiyo nitaweka next… Screenshot already

@pamba Sande sana afande