morio amegeuziwa

@Jontez addi gaza msafi anageuzia @Starscream mbaya sana
:D:D:D:D:D
[ATTACH=full]376388[/ATTACH]

Old but hehee:D:D
Kishash kitam kipass kya raas

Rada fathee :D:D:D:D

Classic

na nakwambia tu saa hii saa hii uende kwa ule morio anakungojea umtolee hizo ndula :D:D:D:D:D:D:D:D:D

How is this connected to sex

Huyo jamaa ni slow learner…hio bare and the nígga still asking rada fathee

:D:D:D:Duyo jamaa ako dunia yake sidhani ata anaelewa amekula bare moto. io reaction yake imenimada

Sex and Relationships…the power dynamics in their relationship is imbalanced

drug impairs reaction time

:D:D
izi ni gani tena bana.
ii ni kama kuwinda gazelle na simba:D
unakula na adui joh

@Starscream and @johntez addi gaza msafi are filthy animals, yuck!

:D:DI wouldn’t laugh, but ukilala korokoroni utakutana na kina jontez

Maisha ingine HAPANA!

This vid never gets old @johntez addi gaza msafi ni mrough joo

@chap and your boyfriend @tall mnyama everywhere you guys are filthy @vermin

seriously sijawai elewa what happens in this video and whats funny. nipatie explanation

Old gaay mzee wa kach

Jamaa ameenda base kushikishisha akidhani ako na morio kumbe wamemchorea aache ma bling na viatu. Wamengoja atingike kidogo ndio wakamchangamkia bana. His slow reaction was hilarious ndio anadai “Rada fathee…??” juu ako confused.

Nipe @petco. Nataka izi @petco