Monkey trader

huyu manki trader ati amesema aje?

aje?

…na rafiki zake…

…asije peke yake…

umesikia aje?

ooooooh aje…

Sijui ni kipi kinachoendelea lakini…

[ATTACH=full]93910[/ATTACH]

…aje

Mwambie aje…

Fooling himself

♫like sawa sawa ♪ mambo vipi♫ :smiley:

Tafanya party nyumbani,aje,huko orange house,aje…

tena asije pekeyake, aje na rafiki zake…aje

sema tena aaaaje…

…aje

hehehehehe…aje

… Aje *insert that dance ya radio Maisha advert

mko na ufala sana…uzuri wake timlivu nimemuona na watu maaarufu tu kina …

https://www.youtube.com/watch?v=ecywDEswXsI

Nikamwona na watu maarufu tu, kina wema sepetu…

Oh mwambie aaaaje, aje