Monday Crush

[ATTACH=full]372843[/ATTACH][ATTACH=full]372844[/ATTACH][ATTACH=full]372846[/ATTACH]

Wasichana walizaliwa hivi… Kazi yao niku dinywa na kupelekwa roadtrips…

Siwezi lipa more than 200

Confesshen: Hiyo ndio body shape [height, width, breadth] nilisaka na sikupata:D:D.

Confesshen: Hiyo ndio body shape [height, width, breadth] nilisaka na sikupata:D:D.

umejaribu plastic surgery?

Socialite wa kagame land

:D:D:D:D sikupata dem ako nayo. Ghaseer ati plastic surgery :D:D:D:D

Nimejulia kwa hii kijiji ati wanapatikana Rwanda. Lasma ntafika huko I sample one:p:D

Hizi ndio vitu speaker Lusaka yafaa amumunye na kupiga mimba si takataka

Si wewe huwa unadinya momo wazee in dinghy apartments?