Momo's Diary Tanzania's Big Mommas

M-Pesa is acceptable as well

Meffi nv post picha vizuri

Tafasali saidia ndugu.

NV unafanya wakubwa wa-squint.[ATTACH=full]175351[/ATTACH]

NV ata learn with time wacha tuoshe mecho kuna kienyeji kadhaa kwanza yenye iko Na leso

Eka picha poa…pumbavu!

Do you understand the difference between a thumbnail and a larger graphic nugu hii??

:smiley:

Asante mesho imestrain but iko safi kwanza hii
aiayaia
[ATTACH=full]175386[/ATTACH]

post picha vizuri. kumbaffu!!

Kwani ni hawa watu wa macho madogo madogo unapostia?

:D:D:D

https://pbs.twimg.com/media/BkgLkz-IQAA18YS.jpg

Tafasali=Tafadhari

Mecho=Macho

kumbaffu=Pumbavu

Eka=Weka

:D:D:D:D:D

:D:D:D:D polepole you will understand Chief worryout.

Msee kuna vocabulary ya ktalk. Meffi wewe