MODS

Comment yangu mmevuta sio? @Deorro najua wewe ndio umetoa malaya wewe!

Kesho fom ni io io mtascroll mchoke, umechokoza nyuki!

Swali yangu ni mbona Neffertiti anapost unrelated things na mimi nikieka unatoa zangu na bado zake ziko?

Mtu asiniletee unsolicited advice apa!!

Kuanzia sai ni kuscroll akia nani!!!

Hauna titty, sawa totoh. ION wamevuta kama shisha ama?

3 Likes

Lalisha kende junior

8 Likes

Weh, Misee Miyinga. Unanungā€™unika juu ya Mods then unatesa wananchi wa kijiji. Inafaa upigwe bakora ya mgongoniā€¦

5 Likes

:D:D:D:D:D Nyuki haina stingā€¦ Si u-hack site uiangushe tukutambue

1 Like

@mzee mjinga ngoja hao ma.mod waweke threads zao ufanye hizo ufala zako huko. Sisi hatukuwa mkicheza hizo bano zenyu.

9 Likes

@Mzee mzima wacha kukojolea threads za watu.

Kwa hivyo akojoe tu kitandani vile amezoea?

8 Likes

heheheā€¦
mtoto wa mama you should be busy chasing form four graduates.
whining bitch

Naona you inching closer to milking those poor girls.

Bro try as much as possible to resist the temptation, otherwise you will be fixed.

Mbona wengine wakikojolea hawaulizwi

we kwanza nliona ukikashifu scrotum na ulipopigwa penseli ulifom pink handle

1 Like

Bado iko, scrotum anabore na thread 50, does he have to spill his anger on every post? Wewe unaleta upus ya kuscroll garbage , sasa usaidiwe aje?

Yiu should be concentrating on your studies TOTO not the stupid MODs

pole baba usiliiiie nitakununulia sweeti.

Kunia basi.

Switi mamako na babako wakitombana?