Mods Wafungulieni hawa raia wako jukwaa la lugha

Kichwa kinajieleza hapo juu wawekee jukwaa la lugha wapeleke maswli yao huko au waambie waache tembelea hii sub-forum nakuuliza uliza maana za maneno mi ndo mkimbizi mwenye gubu

Unapokuwa ugenini jaribu kuwa mpole mkuu

Tatizo umejipa user name ya MTU wao hahaaaa

Duh! Mbona kama una tabia za wahamiaji haramu?..

yan kama tupo babeli enzi zile, sisi tunasema nyekundu wao wanasema mukundu, tukiwafuata hawa jamaa tutatukanana wenyewe bila kutaka, asaiv kila mtu aandike anachojua, hata kigiriki auk kisambaa we changanyamo tu humo humo akikuuliza mwambie n kiswahl chetu hiki

hahahaha…watakubali tu

Acha hasira ugenini huku,tusijetimuliwa na kurudishwa na fuso,na nikifikiria wengine walivyo warembo halafu mnashushwa Dar kwenye fuso…

Nimecheka sana

Duh!!! Umetisha

Haaaaaahaaaaaaaa

Hahahhahahahahahahha

Hahahahha aiseee

:D:D:D:D

Dooh

Cool down ndugu tupo ukimbizini.