Modern

nilikuja nairobi last month,nisaidieni tu

Information yote iko hapo juu.

Hawesi kosa kina ciru,and wambui kutoka Uthiru hapo Latema/River road junction

@WuTang . I thought unaishi coast ?

Mimi nakaa papa hapa Nairobi.

talkers wanaomba mawaidha ya kuanza biz zao nawe hapa waomba usaidizi wa kupata maliar? kweli people r very different, with very different priorities too

Watu wa kitengela muache kujichocha sana

Ulihama diaspora Rongai?

Fameland ama hio iko Kampala coach

Malaya was fameland ni wezi sana. Beware

Pia wewe ni mraibu?

Pia wewe ni mraibu?

I have been to all those joints not necessarily to fück

So how were u stolen from in fameland

Jaribu kericho huko kuna mamomo…rico nayo you’ll be shortchanged nothing disgusting like a hoe chewing khat…tena vitanda zao Zina noise…

Rongai sihami

My pal lost something very precious aki dance hapo na poko

All of them, aren’t you looking for variety or something that will suit your taste?

Ukitafuta malaya, jihami kwa vyovyote. Utapata mwizi, mlevi, muadhiriwa wa virusi ata kwa bahati mbaya unaweza gongana huko na bibi.

you don’t take a fork in a gun fight.
Unaenda kwa brothel na walenje na bling?

Huko unaendaga na peasa fixed fare ya kurudi home utalipa na mpesa

Double tragedy.