modern coast

Leo nikiwa tao kitu 7.30 (2 hours ago)niliona nipitie hizo sides za river road nisafishe macho kiasi ndo nisonge mtaani. Kuna hiyo stage ya modern coast inakuanga Accra road ukitembea hapo nyuma utapata mlango ya black ya chuma inakuanga na grill niliona kunguru legit wanakuanga huko wakiuza. Nilicheki kapetite flani nyege zikainuka nikaona nisafishe rungu pia. Nikaingia ndani nikapatana na hako kapetite. Alikuwa tu fiti. Mi huprefer mapetite juu hao ndo unawakamua hadi unabambika. Na alikuwa mrembo aisee singeacha. Wao huwa cheap. Huko kukamuana ni rwabe pekee. Hao madame uzuri wanakuanga na room zao. Kila kunguru huko hukuwa na room yake. Hakuna kushare so huko unaeza kamuana hadi ngware ukitaka as long as una dooh but haikuangi advisable kukamuana place ka izo hadi ngware unaeza porwa design ya @Bingwa Scrotum vile aliporwa 3750/- na malanye wa luthuli. Huko ni one time alafu unaondokea. Nilisema sitai kamua kunguru wa river road but weeh nyege ziliamka nikaona nikamuane mara ya mwisho alafu niache kabisa!

Tukiishia room nakwambia nilikuwa nimembao ile noma saa hio nimemshika waist nikiapa vile ntamkamua hadi ajue hajui. Tulifika room huyo kunguru akacheki vile nimembao juu ilikuwa evident kwa toja yenye nilikuwa nimevaa juu nilikuwa nimevaa skinny jeans. Nikaskia akinishow “naona una nyege sana”. Alikuwa amevaa mini skirt. Akatoa ngotha akaiseti kwa chair flani ya chuma ilikuwa hapo kando. Nikatoa toja na boxer, hakukuwa na haja ya yeye kustroke mjuols juu nilikuwa nilikuwa nimembao so akanivalisha CD, akalala poa kwa bed akainua mini skirt na akapanua miguu. Niliingiza nikaskia ilikuwa na joto tu vizuriiii. Alafu alikuwa mtight manze. Alikuwa akiwika wika nikipump. Nilikuwa nikipump ile ya nguvu alikuwa akisema “yes ivo”. Mikono zake zilikuwa kwa mgongo yangu. Hio coomer si imekuwa tamu walai. Nimemkamua dakika 8 ivi ndo nikamwaga nikaskia vizuri. Nikatoa mjuols kutoka huko ndani. Ilikuwa maajabu huyu aliniitisha doo after nimemkamua juu mi najua waengi huitisha doo before kukamuliwa. Ndo akaanza kunishow ati “unaona vile imekuwa poa. Kama hujatosheka nishow tuende round two. Hio nayo ntakufanyia na soo pekee”. Nikatia zii mimi hakuna vile naeza kamua shimo mara mbili. Nikamchocha ntakam siku ingine juu nilikuwa na hio rwabe pekee. Akanishow ati nichukue namba yake ndo next time nikikam nimkamue tena. Aliisema nilijifanya nimecram lakini wapi siezi rudi huko tena. Saa hio CD ilitoka ikadunda juu ya mjuols kushrink. Nikajipanguza na kitissue aliniwai nikavaa nikajitoa huko saa hii niko mtaani.

Eti unataka nisome hii, ?! aaai hapo @uwesmake

Manze hao mapoko wa Accra road wanaweza fanya mtu a-chrome?? Uko sure condom haiku-melt vile uliingiza kwa punathes yake.

Post nut syndrome

Hiyo umama yote na hakuna mbicha

I was about to give you a like lakini you have disappointed me. Haukuchukua number na haujaweka picha.

Effidense muhimu otherwise hii yako ni pang’ang’a tu

There are a few words you have omitted in that first statement. Inafaa kuanza hivi…Leo nilivuta bhangi mingi sana ikaingia hadi kwa ubongo nikajiona nikiwa tao kitu 7:30…

Endelea kuenable umalaya

Lamba lolo…learnt the new phrase in town bt to me its… ramba roro!

Na labda leo ndiyo ile siku umepata ukimwi…mwanamke akiuza kuma soo mbili ana kaswende

Hekaya ya nunu detected…shopkeeper pea huyu arimis akajikamue:p:p:p:p

usinitaje kwa ufala kizee

:smiley:

Such a dull story. I expected a twist, something like “alafu nikaekewa mchele nikaamka 5 days later kule KNH…kumbe nilikuwa kwa coma wadau”…or “alafu akapiga nduru akisema nataka kumuua, hao mapoko wengine wakakam wakanichapachapa uso na high heels zao, nikafaint, nikaamka 5 days later kule KNH”…or “cd ikaburst nikaskia kitu kama electric shock, nikajua hiyo ni HIV inaniingia kwa mwili, nikashikwa na stress, blood pressure ikapanda, nikafaint, nikaamka 5 days later kule KNH”.

Hii ku fanto ndo ilifanya uanguke KCSE

Huyu amesoma hii tabia hapa juzi ulikua altar boy pale Zimmerman Parish sai unaanza kubinja malaya. wewe na @Quanstrom mnafanana. LAMBENI LOLOH na hizi fantasy zenu

:D:D

you see where i’m heading with this? is your jeans SAVCO am zile stonewash? ama you’re just too skinny for skinny jeans?:):):):):):):slight_smile:
[ATTACH=full]159775[/ATTACH]

Wewe saaasaaa?..KNH ndio tu hosii unajua?