Mlisema Late Lunch ni muhimu

Hapo sasa…plus ka appetizer
[ATTACH=full]162369[/ATTACH]

hii mvua joh

Hiyo ni kraikú unavuta wewe NV?

Unataka kuoga nayo ama?

Hapana na NV ndio nini?

xaxa @Mixael? xema ukikuwa unafana nini leo na utupatie xixi lunch pia. Halafu Moxa deh aliendanga wapi?

young man that poor diet and lifestyle is telling on your fingers. change or be changed.

Alilamba lolo

Nimetii mzae.

jamaa anakulia chips kwa choo, hio airfrenshner inafanya nini hapo

Boss…ombithos alafu unakula chipo na fanta ata sio juice ya power???wewe ni wa wapi???izo vidole zinaonyesha state of your health…unakaa weakling sana na msee moja skinny…

smh:D
Fanita is for sissies:eek::eek:

Gayyyyyyyy vidole za mwanaume zinakusumbulia nini

Mxee unaxumbua

Peasant!

Wacha ushamba. Airwick electric si ya choo pekee… Nmeweka ingine chini ya passanger seat ya ranger

Anapulizia waru before azikule…not to mention the untidiness

Sijui kwa nini lakini mimi na watu wa bangi hatupelekanangi vizuri.

It’s actually funny how you can tell peasant talkers apart from mbirrionaire just by observing their fingers. Hahahaha

What is that thing with an orifice?

[ATTACH=full]162397[/ATTACH]
what is that? why is it so dirter than a reke marie toilet cistern? does it even work? is that your reflection on the arsehole of that thing? why do you have alien-like fingers? are you even alive? but tha weed tho…niiiiiice