Mlibebwa

Raila only told you that he’d be sworn-in on 12th December but he forgot to tell you which year exactly.

jinga wacha kujaza server na umafiii

Meza wembe

hio ni matusi ya madem , wewe ni dem ?

Hahaha poleni

Coomerniner

Am still in celebration mood from the SCoK full ruling, don’t spoil it. Kunywa chupa na ujilipie dadii

hii ni statement ingine @ranny hupenda sanaa , wewe ni dem ?

[quote=“uwesmake, post:8, topic:141003”]

hii ni statement ingine @ranny hupenda sanaa , wewe ni dem ?
[/QUOTE

Kwani wee Gay u can’t differentiate male and female[/QUOTE]

Wewe, when have I ever used the word DADDIE? Aki wewe uwes are on another level. Uchokozi miiingi.

uko wapi nikuom nikusalimie

We hulala lini?

mimi kama @admin nikilala si kina bingwa wata hack kijiji

Hii ni kunguru wacha niombee namba naeza idish hii jahmuri