Mkojo wa ngamia

Daktari Luther tuambie kaa hii kitu ni dawa halali

K24 eh? Naona ignorance being exposed na akina bingwa

Umenikumbusha huyu jamaa.I used to watch his shows like my life depended on them.Huyu alikua anakula na anakunywa kila kitu.Ngamia pia iko.

https://www.youtube.com/watch?v=FpXJkwwxETI

And it has began,watu wanunue mkojo ya ngamia kama vile walinunua mayai ya kwero.Kenyans are gullible folks…i like them:D

stupid kenyans utaona tu wanakimbilia

Opportunity ya kufungua ‘Culture [SIZE=1]Ngamia [/SIZE]Piss Bar’.

Talking of mkojo. I met a guy yesterday kwa urinal complaining ati mkojo haitoki. He was in so much pain na alikuwa anakataa kwenda hosi.