MKIA

Lately I tend to kuingia kwa mkia every time nisex dem. Hata Siku hizi nikiwasha nduthi lazima ni download black mkia videos. Kuna MTU ana experience hii?

Hi swali ungeenda inbox ya @Web Dev tu my brother.

Hehehehe…

Hapa naona ukianza kucheza for the other team ( team sewage / team mharo )
GAY

:D:D

Sasa uki choka na mkia utahama kwa maskio???

Ama ya @IamsoGothIShitButts

ataivamia mikia ya wanaume

Kwa makwapa

Boss jibambe kuna watu hapa praying for a chance to mkia lakini ng’o na sitaji mtu

hehehehehhehehhe

mkamba niaje ?

Poa warrior

hapa naona closet imepigwa RPG!

Watu wamekataa ku take the pole.

Why is this not a pole/poll/paul?

Hehehe hiyo ni effect ya bluemoon na muguka

Zile swali ulikuwa unaulizanga was always indicative of what you’re now clearly hinting at…

https://media1.giphy.com/media/l2SqaadGuAeBHIF0I/200.gif

team sewage