Mkamba Aliingia Mjengo

[MEDIA=facebook]GovernorMikeSonkoMbuvi/posts/4073386759366308[/MEDIA]

Si useme tu Sonko must you say Mkamba? Ing’oi

Hii clip ni mzee kama invasion ya Italy in Ethiopia. Hii ni pesa ya uma hii jambazi ilikuwa imeiba nairobi ikifanya miradi yake nayo coast. Glad ilifinywa kende.

:D:D

Mkamba tuliza PHD syndrome
[SIZE=1](pull him down) [/SIZE]

@Kamba King kujia ndugu yenu

:D:D:D:D

Uyo mkamba ni mbwa sana, anaharibia kina @BBIsiMuhimu rhythm ya mjengo. Anachukua two hours kujaza ndoo na mchanga alafu 40 minutes kupeleka kitambi mpaka kwa mixer.

Zebu…this is an old video when he was renovating salama beach house