Mjamaa amefyatuu na ngwatii SJ......

Iko elder flani i almost always see in SJ and what he does is bizarre.

The young man, looks like a cool kid wakulipiwa hadi nyumba na mzazi, does not drink or at least sijawahi muona akikunywa pombe but he almost always goes to the urinal and anaanza kunyonga monkey.

Seems ako na some broken fuse upstairs and his craziness is triggered by matako makubwa na ngwatii.

Hii ngwatii na ma lanye hua na kasumbaa, labda alikula mwenye ako na kasoro na sasa hio kasumbaa inamsumbua.

That is no elder. Ungepiga yeye sweep. Labda ni wale wanajinice being watched. Either way ungeeka yeye sweep

:D:D:D huyo ni msik mahali

do you go to the toilet every time and unzip his pants ama ulijuaje akienda urinal anaenda kunyonga?:D:D:D

I asked myselofu the same too.

Maybe , he’s that dude, ameamua kufungua roho hapa. Ion I haven’t been to skin for almost 2yrs now , that hellholl smells to high heavens

Nikama wewe unadai kunyonya

Why are you exposing cool kid @MTINGIZA KITANDA!!! , tulimuona kitambo lakini tukaikanyangia chini ya maji.

I like the lyrical thing u did at the end.

Wewe na yeye mko na same problem

Wenye wananitusi hapa haikosi that cool kid is one of you… why ask if i unzipped him, kwani kwa urinal nyinyi hukojoa kama munajificha? Idiots… ama nyinyi hukojoa kwa choo kama mmefunga mlango kwa club.

… Seems wewe hutumia choo za ladies ukienda club, you sound like a shemale!

… When you take a lot of beer you use the urinal more, so whenever i was using it i just found him there, hakojoi but ametoa lwambo anagusagusa kama amefunga macho…I’m not the only one who saw him, i think alivurugwa na budah flani hapo.

Imenikumbusha nikiwa teenie wakati nilianza ku-watch ngwati kwa zile video show za 10 bob (ngwati ilikuwa 20 bob juu ni “special show”). Siku moja ghaseer ilianza kunyonga alafu akawa carried away akaanza kutoa sauti zingine weird. The ghaseer let out a scream as he climaxed, only to realize the entire hall was looking at him like WTF! Ata kama hall ilikua somewhat dark, ilibidi atoke nje juu ya aibu atuache tumalize show yetu kwa amani.

:smiley: :smiley: :smiley: :smiley: ngwatii hua na madimoni mob sana…

Pan calling pot black… hakuna muonaji na mchunguliaji you are equals as long as ur in there too. ur coming to receive a pedestal fake hapa lmao

Nonsense.

But the fact that unakumbuka vividly such bullshit 20 years later watching a man wanking, a man pulling his mboro mpaka uko excited shows you are a homosexual. Umbwaaaaa

Si Wewe ndiyo Ile ng’ombe ilienda gay club:D:D

@Ngwati should be banned permanently

… Wewe nenda kakamue malaya wako, wewe hua mjinga sana.