missed ktalk

after a long break from social media i could stay no longer without ktalk,i missed everything more so the kcr,welcome me back by throwing a few kcrs

musimu wa hiyo ngwaci uliisha…

:smiley: hiii ni GRIN @Deorro wapi kicheko ? umbwa wewe

Nasi unapenda hii jina

Labda ata nyumbani yeye huambia mama clitcy …‘kaa vizuri umbwa hii’.

Unatukana Admin? Utapelekwa Siberia

@aviator anarudi when?

yahani unataka kuniambia @aviator hajawahi rudisha since last year?

[ATTACH=full]162120[/ATTACH][ATTACH=full]162120[/ATTACH][ATTACH=full]162120[/ATTACH][ATTACH=full]162120[/ATTACH][ATTACH=full]162120[/ATTACH][ATTACH=full]162120[/ATTACH]