Mimi nishawai kula poko infront of her kid but it was not my fault

Wachaneni na Jacinta. Kuna time nilichota galshaod reggae…alikuwa amenikubali. Nilikuwa nimempea romance ajab pale dance floor na since Dj wa club alikuwa boy wangu every time alikuwa Ana shout out… A big up to Man Karadar with a buriful lady there… I see u.

5am kufika na sahizo tumekunjana gal akasema tuende kwake juu alikuwa amewachia mtu mtoi over the night and had promised her by 7am atakua apo.

Sisi hao… Number 46…ongwaro massiv. Kwa nganya tulikuwa tunakiss kama ule Kirop the athlete. Tukafika ongwach… Machum chum hivi kidogo tuka knock door… Ati aki pole siste kulikuwa na traffic… The lady just handed over gal childs kid as she clicked mdomo.

Sisi hao now to chips funga house. Haikuwa mbali. Ati Boi (the baby who was about 3yrs) lala hapa. It was a bed sitter. Amewekelewa kwa sofa. Mom nataka ona cartoon… TV ikawa switched on. Dvd ikawekwa movie za Walt Disney.

Mahali bed ilikuwa kulikuwa na bed sheet ama curtain hivi.

She pushed me on the bed while she started kutoa. I asked na mtoi je? Ati don’t mind him. Nikasema Apana sio poa. She immediately snogged me and held my already hard mjuol
.

Nikasema fuck it. Tomba gal child with no mercy… Anascream na funika mdomo yake na snog ama mkono… Baby is like mummy mnafanya nini kwani? The more he complained the more I hit his mom harder… The mom in btwn the struggke tells Boi… Ongeza volume ya TV mtoto wangu…

Yes, must have been the kid’s fault.

Sick, repulsive.

You are a disgusting human being

Mtoi ni baraka kutoka kwa Mungu …heshima lazima , you club the whole night kisha mnamletea ujinga !

After hapo niliwapeleka wote wawil boat ride Uhuru Park. Bought ice cream for the boychild… Hadi face painting… Later tuka enda sonford and bought them kuku full plus chips. Nikawazindi stage… Mtoi was crying…while saying anko utarudi lini?

as a meninist. this post is offending me

You did exactly what any horny male would have done. As long as mtoi haoni, na ni dame umechota kwa dancefloor meaning ukimwaga hudai story zake tena, na labda hata sio wa mtaa yenyu, fuck morals. It is her fault not yours. After all, it is her child, not yours. She is responsible juu ni yeye anamlea and will be in contact with him forever.

Some things you do and die with them like that Kiprop you mention.

Sijasikia mahali rubber iliwekwa mpangoni

20 years down the line unacheki your only daughter amewekwa ball na ghetto kid,
unajiuliza who the fck did this to my daughter …and then guess nani anatoklezea,see how karma works?

:D:D:D you are certifiably mental.

Karadar aka @Panyaste aka @double trouble aka @Jirani, hii story imenikumbusha ile ingine ya Oti na sistake :D:D:D
https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/is-it-wrong-to-have-sex-in-the-presence-of-her-brother.35856/

No wonder I thought I had read this somewhere else!
Seems like a good editing job has been done here!

:meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi: yaani @admin uliongeza hii kama gif :eek:

Aaaahhh Sonford? Wapi yule chali wa jiva @SledgeHammer

Uli Kaa Radar na virusi?

Siwajui

I once found myself in a similar situation. But in this case mtoi hakua wake. So tuliwait mpaka mtoi adoz, alafu dame akampeleka bedroom. Nikasema baaas!! Shuma lasma talala ndani also i thought. So dame akarudi kwa sofa for match kickoff, deep kissing, kuteremka kwa jugs nikanyonya proper nikamtoa top. Hapa nikajua baas!! Venye nilifungua button ya trouser, papo hapo ndo uyo mtoi akaanza kulia.
Nikaambia dame asare tu na yeye nyoka iingie bahari yake kwanza, but kilio ikawa kubwa and she had to go for the kid, That kabustard cock blocked me and that was premature end of my mclimbano adventure since he didn’t go back to sleep again.

:D:D
Shait.