Mimi nikiona @swansea war

Ndio huyo mimi nikichapa hiyo ngetai @Swansea nikiielekeza mtoni.
Kwanza nimemchapa kofia ikatoka signs of ujinga zile nataka akatolewe huko mtoni
[ATTACH=full]235264[/ATTACH]

By the way, wacha kuchukua vitu personal on this site, ilhali uwache umeffi.

When I used to throw down, back in the day, I needed no weapons.

Nakuangusha in 30 secs flat or less ukikunja mkia na kupiga nduru like the b… that you seem you are. Ukiitana, “mommy, mommy”. Meffi.

Tuliona battalion wako njiani.

Umesema nini mdau

Bitch slap,go to sleep bugger,yawezekana pia ni wewe unachapwa na spade kwa site juu ya kupeana pesa fake

Weuh! I see you are having irregular period!:D.
Me na fake curreny ni kama maji na mafuta tunacheza ligi ya dollars.

Niletee tampons

Ngeey

Get a room muache kutusumbua !!!

Ukahee rii