Mike Sonko juu ya shash na tei

[ATTACH=full]333105[/ATTACH]

Sonko ni chizi

Kawaida ya mkamba kuropokwa. Ndio maana wanapendwa na wahindi juu ya umama.

Ceremonial gafana

He can’t believe he is no longer regarded as relevant.

:D:D. Hii nugu huwaga jinga Sana.

Kasee ni machungu. Hivyo ndivyo alicheza. Mijinga hakuwa anaheshimu hio ofisi. Kazi ilikuwa ni ulevi Kwa ofisi.
Sonko ukitoa media he is a shell of an illiterate drug zombie.

Sellouts. :D:D:D But Sonko Kama ni mwanaume hangetishwa Na Konyagi kusign makaratasi. Angekataa afungwe , then his followers wa-demonstrate aachiliwe

its very important to remember that when calling Sonko Mjinga/illiterate drug zombi etc
those same exact descriptions fit the NBI fools that elected him

Next…

Nairobi idiots, Christmas inakaribia waje huku mashinani na madharau yao dogodogo hatutapumua wakijaribu kututombea wasichana wetu(vienyenji)

Sonko atajaribu senate because Badi ashachukua hii kiti.
NMS ndio referendum issue pekee nakubaliana nayo

mzee ukinunuliwa konyagi lazima utombewe bibi na mtishana ule 1st born…
alafu @Kimakia apite pia na mkia…
mende ii

Sonko is just bitter and stressed.most likely badi amefunga mifereji yake

Ni waititu style impearchment ilikuwa ina load msee

Enyewe kasee ni kasee hata apelekwe majuu. Usnitch haiwezi toka.

Tuambie yote Sonkore!!!

But why isn’t anybody asking whether his sentiments are true or not. But enyewe Raila ni ngombe sana kujoin the same group that wanted to kill him

Why should the governor be appointed by the president. Even in the US the people vote for DC leaders

Ata nyinyi mkichaguliwa gavanA alafu mnyanganywe pArt zingine mpaka makelele iskike bana

They can’t be true

Halafu those who set up ruto at the Hague are the same ones Ruto worked with in the formation of Jubilee
Didn’t Moses kuria admit to paying fake witnesses?

Isn’t Nancy gitau still in gava?