Micoondu, I am out!

Hehe nitatuma vijana wafanye reconnaissance kwanza

uliwatch movie of the decade SICARIO

1 Like

Unpatriotic cowards…na vile mlikuwa mdomo mingi oh elekshen this, elekshen that…
Mùrohuhwo mithirimo nì ngoma…

3 Likes

Kwerra kabisa mkuniaji wa thread

lazima mzae

Goodbye mkunia thread. Salimiana huko bethsaida

mimi niliiipea 11/10 wewe uliipea ngapi . kwanza ile part ule msee wa

cia aliuwa ile familia ya ule patrone

Kali…hiyo ambush kwa dinner iliweza mzae

Hakuna vita .KE, quote me if you wish.

:D:D:D All the best, but I don’t contemplate any violence attached to this election, iff Raila wins

Tata itaenda Canaan?

1 Like

Huyo ni kienyeji lazima afike… Si unajua watu loyal lazima

1 Like

Nowhere to run to, I will be right here. Peace will prevail.Wenye Wanaenda wabebe mpaka wazazi wao na Cucu zao

Narcos Season III, September 1st!

1 Like

Haina haja ya Tata. Canaan kila mtu ako na msamiati.

1 Like

Figsed