MGTOW ATTACK

I think you don’t understand what MGTOW is. Let me explain. Huyu ni omwami anakula kunguru after kunguru without strings attached while making serious cash.
Married men una kula same pucci kila siku. Na pesa yako iko tied to wife and children.

Hiyo kama ndio MGTOW mko mbele basi

Joke on you…if thats what you think. Na hatukuli hao wako wa kulipia 200 bob

Ghaseer. Any man with standards will reject that. Use better examples next time.

:D:D:D:D:D… mnaweza kamua fine ghels but like thieves ,unakula na wasiwasi kama mwizi yet your Mgtow alpha male brother anakamua fine ghels bila wasiwasi ,I hope you get the difference …na all my money and piece of mind Niko nayo to boot, unlike planteshen beta male boys

This is the perfect explanation

Hata wewe umenotice… jana @laCleavage ameweka thread ingine iko na crossdresser anasema ati ni mali safi.

Heri @Kodiaga. Jimit @Oti The Gargantuan ako na net worth ya infinix na loan app kadhaa. Tala,fooliza,mshwari,branch,okash,zenka na mia moja kwa mPesa.

:D:D:D:D…

Ni kukaa na masculine looking ghels sana… It messed up their brains permanently.

@MTINGIZA KITANDA!!! With such a suggestive user name, I would never have imagined that you are a married man…

I always thought wewe ni squad ya kuhit na kuingia karura forest every weekend kama akina @Karoga .

Penny wise pound foolish

Am married but that doesn’t mean siwezi kula raha to some limit. Life is too short.

The thrill huwa hiyo wasi wasi wa kukula ukiangalia around your shoulders. Makes the sieke more sweeter. Ushai kulia dem mahali munaweza shikwa na raia? The thrill. Plus knowing niko na familia makes me more careful in my escapades. Sitaki kuletea bibi kaswende. So am more careful then you who is free to do as you wish. Wewe kugongana na ukimwi ni more easier.

@Karoga lazima by Dec tutamtafutia mwanamke strong aoe by force so that he can sit in the table of men.

Niliskia hatumik ata Infinix. Pia niliskia already ashaanza kuseti keja pale Kisumo

Ero ka mano.

@Karoga lazima apate wife. Hii ni motion lazima ipite pale kwa kikao cha elders. Naona huyu madam ataweza, MGTOW chairman anadai bibi independent.
[ATTACH=full]389749[/ATTACH]

Ni peasants tu…that’s an open secret. Hio 0.8 M ni gari nilinunua nkaona hainijazz nkapea my bro ajisaidie nayo…:D:D

MGTOW kamjesh tend to think married men wamekaliwa…swali ni, nani alisema? hao walikaliwa na an ugly looking girlfriend…waka quit and therefore think ni kila mtu. We are men buana…tunafuga hata hio kunguru…mwewe an fisilet… :D:D

Niaje bro