mfupa

seriously dem mfupa unakula aje ? kukula dem amekonda is just like phucking a man (no homo ) coz hakuna nyama hakuna curves hakuna matako . pubic bones zinakuharass na kwanza dem mfupa wanakuwanga na kuma kubwa na refu sanaaa inabidi uchapee sana ndio ufeel grip vizuri . na dem mfupa anavaa skirt kwa nini na hana miguu ?

so as the dryfry chaiman nasema dem mfupa yafaa akule anone ndio atombwe . dem mfupa as to be really pretty for me to mwaga ndani ya uterus yake na hata hivyo kuenda more than one shot ni noma coz mjulubeng haina psyche ya kukula bone marrow . the reason for all this rant ni vile kuna dem mfupa client alinisumbua mpaka nikakula weekend na hio pubic bone yake bado ina ni traumatize . ni hayo tu kwa sasa .

Navy seal dryfry artist Uncle Uwes

[ATTACH=full]135542[/ATTACH]

3 Likes

Petite or skinny

Na ukidara ni kama kudara goal post… not interesting at all

9 Likes

“wacha kujaza umeffi kwa server”

1 Like

weka mbicha ya petite na skinny ndio upate jjibu

Niaje uncle?

Uwes this is your area of expertise. siasa achia wenyewe.

1 Like

Wazungu wao hupenda hio mfupa, I have alwz wondered why :confused::confused:

hata mimi wazungu hunishangaza sanaa kwanza wanapenda nyoka zimekonda na ni black kama @uncle nyam . na mimi huyo nasaka momo yellow

1 Like

mi bora shimo iwe…

niko ngangari mzito wa SQNY , uko na vibrator za SQNY nataka kununulia @screwplus

1 Like

One word, Telegram!

ati ke ?

Akiwa doggy style utapenda. That’s all… Sadly

1 Like

Mimi nawapenda wote
awe momo ama 1gb
kuma ni kuma

Was almost to tell him so, he has finally come back to his senses, rating ya siasa ako shini saana

wewe basi unaweza tomba hata panya

wewe unaweza tomba nguruwe ???

ni hayo tu

ikivaa mini skirt nakula

3 Likes

[ATTACH=full]135548[/ATTACH]

2 Likes