Mfupa soft

Nimekula mfupa Jana kwa bash Fulani

[ATTACH=full]391638[/ATTACH]

[ATTACH=full]391639[/ATTACH]

:D:D:D

Lakini nimeona quadrijoint

DFHKMBLBHNKN

A leopard never loses its spots. Congratulations uwesmakende for taking us back to 2015

tulidhani utabadilika buana what the fuck is that:D:D:D:D:D

This gazelle will never grow up!

mfupa soft chief , i was gnawing nikiwa maji kwa bash

machungu ya nini chifo kwani ni bibi yako ?

Onyesha rexxumbwa the purpose of sex and relationship sekshen. :D:D:D

Lakini hii sura ni ngumu sana bana. Uliokota wapi hii mzoga?

Apana Ango. You just made my day

Mbona unatomba kinyozi mashuhuri @Tom Bayeye gayy post

kwani ilikua imepakwa lipstick ya black

i was drunk chifo but matiti zilikuwa on point kunyonya , karibu niitishe ugali

mkubwa, nilijua hii thread itakutoa shimoni :D:D:D:D

anakaa mubaba buana sasa hiyo bash yeye anakua anafanya nini

maswali za umama tafuta wamama uwaulize

[SIZE=5]Mbwa hii hakuna bash hapo, that is your bedsitter. [SIZE=5]Very primitive ‘bash’ if at all there was one.[/SIZE][/SIZE]

[SIZE=5]Hiyo room inafanana dormitory ya Kayole Boys Group of schools kwenye ile ng’ombe @Demakuvu alifunzwa Physical Education and scored E minus. Ng’ombe kabisa hiyo bogi benda @Demakuvu [/SIZE]

[SIZE=5]:D:D:D:D:D:D:D You’re right! Huyo manzi anafanana Butita! :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D[/SIZE]

[SIZE=5]https://pbs.twimg.com/profile_images/1323927924106502145/60jTamKE_400x400.jpg https://www.kenyatalk.com/index.php?attachments/wes-jpg.391639/[/SIZE]

[SIZE=5]@uwesmake yaani unakula influencers siku hizi???[/SIZE]

Kumbe wewe ni maskini wa kawaida