Menjesta inakamuliwa, Live na Man C zinaua Nyoka

Hii liverpool this season anaona wameamu sana
Menjesta nayo kama kawaida yao 1-1 na vile walikua na 1.01 Gamblers wakaze sana game ni 90+

Muhindi amekula hio ya Manchester Utd.
Humbwer wao!

Watching Manchieth is a satisfaction guarantee #tomitna

hii manjesta ushited nasemanga ile siku degea atapata injury atarudi kuwaokoa from relegation…what is that team without degea

nimekutana na ngombe ya Manu inalia ati walikuwa wamechoka vile walicheza na team inatoka kimilili inaitwa YOUNGBOYZ midweek , nimecheka yangu yote for the joke of the year nikamwambia apewe jameson kuota for the humour

:D:D:D

Ubaya Lukaku hapati injury kwa urahisi.Inafaa aumie for about a month ndio Man United wajaribu formula ingine ya kucheza.

Muhindi ni muhindi tu ata ukose kuwekea man u anakufanyia capture re-capture na team ingine.
FUCK you Osijek
[ATTACH=full]195296[/ATTACH][ATTACH=full]195297[/ATTACH][ATTACH=full]195298[/ATTACH][ATTACH=full]195299[/ATTACH][ATTACH=full]195300[/ATTACH][ATTACH=full]195301[/ATTACH]