Men married folks are you raising your kids ama you are victims of paternity fraud...men o

Women surely🤔 Wajua saa hii wanaume wakiamua nikufanya watoi wao DNA wengi watapigwa na butwaa… Mimi kuna beshte yangu hukuwa Qatar alafu juzi nmepatana na wife yake na mtoi wa kitu 3 years. Mtoi tuseme ni wa huyo msee na pia huyo msee anaamini ni wake but nlicheki hiyo sura ya mtoi nkaona inakaa ya msee fulani wa nduthi hunibeba. Huyu msee wa nduthi siku moja ka amenibeba nikamshow kuna mahali naonaga ka mtoi kanamfana tena sana. Na pia nikamuelezea mwanamke mwenye huyo mtoto but msee akaruka story na akasema ni hali ya watu kufanana. Imagine since then msee aliniblock na akahama ile place alikuwa anabebea na hiyo nduthi. Infact alihama hiyo town na haijulikani alienda wapi. Kumbe msee alihepa juu amejulikana. Listen copied from anonymous confessions. Men married folks I pity you people

3 Likes

Made up story but we get the point.

6 Likes

Huyo lazima ni bibi ya @Heke

Heke is working his ass off in another continent, and his wife is working her ass – metaphorically – huku Kenya. Prostitution is frowned at in Islamic societies so we can correctly surmise that @Heke gets his rocks off by masturbating.

Heke is working and masturbating in another country while his wife is getting plowed doggystyle hapa Kenya. Even as I’m typing this, someone is rubbing saliva on her vagina for maximum lubrication.

6 Likes

Tombwaaaaa