Men have Issues

Huyo president amechizi…nikakiss fossil kama hiyo naweza tapika kama shieeeetttt:mad::mad::mad::mad:

2 Likes

Alikuhatisha?

2 Likes

@Avici wacha ujinga.

vitu zingine hata huwezi mbao

FUck, that lady is the bomb : Blue Toyota Allex.,kweli dunia ni ndogo

Hii ni ndogo. Enda coast ujionee maneno halafu urudi na hekaya

2 Likes

na urembo wake

[ATTACH=full]96298[/ATTACH]

@Deorro s lecturer

baas huyo. kwanza akivaa hizo specs zake then asmile, akili inakuwa blank hata niambiwe niandike a function to see if a binary tree is superbalanced, siwes hata jua Text editor ni nini

1 Like

Hii inasound kama a hekaya… Put it down

2 Likes

True!!!:smiley:

2 Likes

wewewewe,aliumbwa sunday, anafunza wapi nihamie huko

http://forums.guru3d.com/images/smilies/throwup.gif

huko Jkuat hamna walimu warembo ama wewe hurusha mawe town kando ya Babu owino or wewe ni Kunguni carrier wa KU?

ukitaka madem warembo ama lecturers warembo enda faculty ya media/masscom

1 Like

[SIZE=7]not still the news…[/SIZE]

hamna Hekaya, ni crush tu

ngombe niaje nipe through pass ya huyo nyanya mwalimu wako .

1 Like

Jabronx do you remember Ms Edna D’Cruz?

Men have weird fetishes…

ningekurushia number lakini vile umemwita shosh sasa sikupatii