@Megdee wa China pale Klost..

Hey lost gal, if u are reading this can you contact me in the inbox. I would really like to hear from you.

My contacts.

Gen. Panyaste
Residence: Kitusuru

Bye.

Loveya

Kiyana ulkuwa umeperekea nani Kinyambizi ulipokwenda?! :smiley:
Shauri gani wewe napotea hivo.

I don’t talk to peasants. Refrain from ever having a conversation with me.

Blocked

Alekii siku hizi uko na mioto mingi sana

Tiny man when did you start doing blacks?

umafwi thread

:D:D ni huyu?

[ATTACH=full]378050[/ATTACH]

:smiley:

Niaje my tiny friend

Habari ya Berlin? Cheza kiwewe

Muambie akutumie 10 Euros early xmas

Kwani huyu dem ni lanye? Amebeba zile bags ndogo za SJ wanawekanga majembe za kulimana

Tunajua wewe jirani unastay D

Will I lose sleep being blocked by a Sewer-Rat Jeeeeeeeeeez :smiley:
I am 3 solid years your senior in Ktalk, weh unaeza ambia mimi nini?! if its peasantry wewe pambana na uchochole moss moss.

Tafuta @Jirani then you will understand this things